Pebbles Kogin da Crusher Bucket ya karye
  • Pebbles Kogin da Crusher Bucket ya karye - 0 Pebbles Kogin da Crusher Bucket ya karye - 0

Pebbles Kogin da Crusher Bucket ya karye

Yichen Crusher Buckets suna iya murkushe nau'ikan girma da nau'ikan kayan aiki, ana iya amfani da shi don murƙushewa da sake yin amfani da sharar gini kamar siminti, bulo, simintin kwalta, yumbu, gilashi, da sauransu. 7 zuwa 40 ton. Dutsen kogin da guga ya karye yana nuna ƙarfin murkushe shi. Barka da abokan ciniki don siyan crusher daga gare mu.

Aika Aikace-aikacen

Bayanan samfur

Bayanin Aikace-aikaceBokitin crusher yana da ƙarfin fitarwa daban-daban saboda nau'ikan faranti daban-daban da aka sanya akansa. Baya ga faranti na muƙamuƙi na kamfanin, abokan ciniki kuma za su iya bibiyar bukatun kansu don yin na musamman don yin kayan aikin da ya dace da ainihin yanayin injiniya. Dutsen kogin da guga ya karye shine kyakkyawan misali na aikace-aikacen buckets na crusher.


A cikin wannan aikin, ƙungiyar gine-gine na buƙatar gina hanyoyi a gefen kogin. Akwai adadi mai yawa na dutsen dutse da aka rarraba tare da tashar kogin, kuma yana da wuya a yi aiki kai tsaye a matsayin shimfidar hanya. Bayan yin la'akari da waɗannan yanayi, ƙungiyar gine-gine ta fito da mafita. Shin za a iya karya dutsen dutsen zuwa ƙananan ɓangarorin kuma a yi amfani da shi kai tsaye don zubar da ƙasa a kan hanya? Tare da wannan ra'ayin, sun sami yanayin Yichen. Muhalli na Yichen yana amfani da farantin muƙamuƙi na musamman don murƙushe dutsen dutsen don samar da ƙaramin tsakuwa. Dukkanin lokacin ginin yana da ɗan gajeren lokaci, yana ceton ma'aikata da albarkatun ƙasa, da kuma adana albarkatu.

Hot Tags: Gilashin Kogin da Bocket Crusher ya karye, masana'antun, masu kaya, China, masana'anta, Anyi a China, CE, Inganci, Babba, Sayi, Farashi, Magana

Tsarin Jiki

Aika Aikace-aikacen

Don Allah a sake jin dadin ba da bita a cikin tsari a kasa. Za mu amsa muku a cikin sa'o'i 24.